32 ตอบกลับ

บ้านนี้เป็นเหมือนกันค่ะยิ่งใกล้ยิ่งเป็นปวดหัวหน่าว

9 พ.ย เหมือนกันค่ะ ไม่เป็นตกขาวค่ะ แต่เจ็บหัวหน่าวค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ9 เดือน11แต่เจ็บเตือนเก่งมากท้อใจ🥺

วันเดียวกันเลยค่ะ มีตกขาวกับ ท้องแข็งทุก10-15นาที

บ้านนี้กำหนด2พ.ย ตอนนี้มีอาการท้องแข็งกับตกขาวมา

เหมือนกันเลยค่ะจะครบกำหนดแล้วมีแต่อาการเตือนยังไม่เจ็บจริงซะที่

เหมือนกันเลยค่ะตกขาวเยอะและปวดเอวมากๆ

บ้านนี้ 15 พฤศจิกายน ยังไม่มีวีแววเลยคะ

9 พย. ค่ะ มีแต่ปวดหัวหน่าวอย่างเดียวเลย

รอไปอีกซักอาทิตย์2อาทิตย์นะแม่

วันเดียวกันเลยค่ะ