9 ตอบกลับ

ท้องแรกบ่อยค่ะจนถึง7เดือนค่ะ..พอ8-9เดือนแฟนติดทหารค่ะ..ท้องแรกได้ผุชายค่ะ..ตอนนี้ท้องที่2แร้วค่ะ..ท้องนี้ไม่ค่อยได้มีอะไรกับแฟนค่ะมีแค่เดือนล่ะครั้งค่ะ555

ไม่เกี่ยวเลยจ้า อยู่ที่เสปิร์มว่าญรึช จะวิ่งเร็วกว่ากัน เค้าเรียกแข่งมาราธอนค่ะ ไม่เกี่ยวกะท่าทางรึการบ้านทั้งนั้น😊วัดดวงค่ะ

ไม่เกี่ยวกันเลยค่ะ แม่ต้องดูแลตัวเองด้วยนะคะ มีเพศสัมพันธ์ในท่าที่เหมาะสมค่ะ

เอาบ่อยหรือไม่เอาเลยก็ไม่สามารถกำหนดหรือระบุเพศได้ค่ะ

ของเราก้อทุกวันเลย จนท้อง12 วีคก้อยังทุกวันอยุ่เลยค่ะ

อันนี่แล้วแต่บุญนะค้ะว่าน้องเป็นหญิงหรือชาย

VIP Member

บ่อยไม่บ่อยไม่เกี่ยวกับเพศค่ะ

บ่อยค่ะ แต่ไม่เกี่ยวกับเพศค่ะ

ไม่เกี่ยวกันคะ