6 ตอบกลับ

บ้านนี้ผ่า31ธันวา น้ำคาวปลาหมด2กุมภา 5กุมภามีเลือดไปตรวจหลังคลอดพยาบาลบอกเป็นประจำเดือน คุมแบบกินยา เขาให้มาแต่เราไม่ได้กินแล้วทุกวันนี้ประจำเดือนก็ยังไม่มาอีกเลยค่ะ (ไม่ได้มีเพศสัมพันธ์นะคะ)

มาตอนลูก 5 เดือนค่ะ ให้นมลูกอยู่ แต่หยุดกินยาคุมใส่ถุงตั้งแต่ลูก 2 เดือนละ เราลืมบ่อยมากกก วันนึงคิดว่าลืมกิน 2 เม็ดก็มี 🤣

บ้านนี่ฉีดยาคุมคะแม่ น้องกินนมเต้าแม่ด้วยคะ

บ้านนี้คลอด6มกราคม ประจำเดือนมาเดือนกุมภาพันธ์ฉีดยาคุมแบบ3เดือน ประจำเดือนมาไม่หยุดเลย

บ้านนี้ผ่า4มกราคมคะ ฉีดยาคุม3เดือนแต่รอบเดือนยังไม่มาเลยคะแม่🥺

บ้านนี้ผ่าคลอดวันที่27ธันวา+ทำหมัน ประจำเดือนยังไม่มีวี่แววจะมาเลยค่ะ😁

บ้านนี้ผ่าคลอด4มกราคม ยังไม่มาเลยคะแม่🥹

บ้านนี้ก็ยังไม่มาเลยคะผ่า26มกรา ไม่ได้คุม(ไม่ได้มีเพศสัมพันธ์)

ประจำเดือนมาเดือนมีนาเลยค่ะ ผ่าคลอดมกรา