54 ตอบกลับ

บ้านนี้มาล่าสุด22พย.หมอซาวท้องให้วันที่7ม.ค ตอน6สัปดาห์เจอน้องเเล้ว ตอนนี้ได้8สัปดาห์แล้วค่ะ😊

วันเดียวกันเลยค่ะ 22พ.ย

16 พย.จ้า ซาว์ครั้งแรก 3 ม.ค 6w6d ผ่านช่องคลอด เจอน้อง ถุงไข่แดง ได้ยินเสียงหัวใจ วันนี้ 10w แล้วจ้า

ของเรามาครั้งสุดท้ายวันที่1พฤศจิกาไปตรวจตอน6wก็เจอน้องค่ะแต่เล็กมากคุณหมอบอกครึ่งเซ็น

ประจำเดือนครั้งสุดท้าย 12-13พฤศจิกายน ค่ะ ไปซาวด์เจอน้องตอนอายุครรภ์ 7w6d ตอนนี้น้องได้ 9w4d ค่ะ

ประจำเดือนครั้งสุดท้ายมา 5 พ.ย ไปซาวมาเมื่อวาน หมอบอก 12 วีค น้องเป็นตัวมีแขนมีขาแล้วค่ะ

เหมือนกันค่ะตอนนี้ได้8สัปดา3วันแล้วแต่หมอยังไม่ซาวท้องให้เลยค่ะ หนูก็กังวลเหมือนกัน

เท่ากันเลยค่ะแม่😊🥰

ของเค้าขาดตอน9พย. ไปหาตอน29ธค.5วีคค่ะเเต่ไม่เจอตัวนะเจอเเค่ถุงค่ะ ตอนนี้ประมาน9 วีคค่ะ

กี่วีคแล้วคะแม่

บ้านนี้จำวันที่ไม่ได้แต่หมดเดือนพฤศจิกายนตอนนี้ได้9wค่ะ ซาวครั้งแรกเจอน้องตอน8w

13-16พฤศจิกายนค่ะ 9สัปดาห์ ไปซาวด์มาวันนี้หมอบอกท้องลมอีก2อาทิตย์ไปตรวจใหม่ 🥺😓

กลัวจะท้องลมเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ประจำเดือนมาล่าสุด18พ.ย ค่ะ เมื่อวานไปฝากครรภ์มา อายุครรภ์ 7weekแล้วค่ะ 😊

ซาวด์เจอแล้วค่ะ และก็ฝากครรภ์กับคุณหมอเรียบร้อยค่ะ เดือนหน้าคุณหมอนัดฟังผลตรวจเลือดค่ะ คุณแม่รีบไปฝากครรภ์เลยนะคะ จะได้ลุ้นไปพร้อมๆกันค่ะ😊🥰