85 ตอบกลับ

7 ส.ค. ค่ะ ผู้ชายเหมือนกัน ช่วง 4เดือนแรกน้ำหนักแม่ลดค่ะ เพิ่งมาเริ่มขยับขึ้นตอนเข้าเดือนที่ 5 แต่ก็ไม่เยอะนะคะ แม่แทบจะไม่เปลี่ยนเลย

VIP Member

คลอด12 สิงหาคม ยังไม่ทราบเพศเลยค่ะ ซาวด์แล้วไม่เห็นรอซาวด์อีดรอบครั้งต่อไปค่ะ นน.ขึ้นค่ะ 3 ก.ค่ะ

บ้านนี้ตอนท้องอ่อนๆแพ้ท้อง นน ลง12 กิโล ตอนนี้22w ยังหา12กิโลที่หายไปไม่เจอเลยค่ะ 15 สิงหาค้าาา

บ้านนี้ค่ะ ก่อนท้อง สูง170หนัก70-71อ้วนจากลูกคนแรก แพ้ท้องลงไป4-5โล ตอนนี้29W+3 หนัก69-70

สิงหาได้ผู้ชายเยอะจัง รวมตัวเราด้วย😂😂😂 20สิงหาจ้า😁😁😁ขึ้นมา9โลแย้ววววว

แม่บ้านนี้คลอด31ส.ค.ซาวด์แล้วยังไม่ทราบเพศรอซาวด์อีกรอบ2 นน.เท่าเดิมจ้า

คลอดสิงหาเหมือนกันเลยค่ะแต่ยังไม่รู้เพศ😹😹น้ำหนักขึ้นมา2กิโลเอง

ผู้ชายเหมือนกันจ้า 31 สิงหา ขึ้นมา4โล แต่แม่น้ำหนักเย่อะอยู่แล้ว86-89

หนักเท่ากันจ้า 86-87 ไม่เกินนร้แต่ก่อนท้องแล้วจ้า

VIP Member

ซาวด์ตอน18+6 ได้ผู้ชายค่ะ กำหนดคลอด 19 สิงหาคม น้ำหนักขึ้นมา 5โลจร้า

แม่บ้านนี้น้ำหนักเท่าเดิมจ้า ท้องก็ไม่โตเหมือนไม่ท้องเลยจ้า