61 ตอบกลับ

เนี่ยก้อเป็น 35 w+ แถมเดือนนี้ นน แม่ลดลงเกือบ 2 โล แอบเครียดแต่ นน ลูกขึ้น เลยโอเค

น้ำหนักลูกปกติก็ดีแล้วค่ะ ไม่ต้องอยากน้ำหนักขึ้นหรอกค่ะอึดอัดทรมาณ😄😄

บ้านนี้ขึ้นมา11โลแล้วค่ะก่อนท้องหนัก 52 ตอนนี้ท้องได้7เดือนกว่าๆ63แล้ว

น้ำหนักน้องเท่ารัยแล้วค่ะตอนนี้ บ้านนี้30wเหมือนกันน้อง1731แล้วค่ะ

31W4Dขึ้นเดือนละโลเหมือนกันค่ะแต่หมอบอกน้องน้ำหนักตามเกณฑ์ดีค่ะ

เราก็ขึ้นช้าคะ ลดอีกตั้งหากมา ขึ้นเยอะสุด วีคที่38 คะใก้ลคลอด 🥰

บ้านนี้4เดือนแล้วค่า น้ำหนักคุณแม่ไม่ขึ้นเลย แต่ลูกปกตินะค่ะ

บ้านนี้ขึ้นเดือนละ 1กิโลเองค่ะแม่ แต่น้ำน้องตามเกณฑ์​อยู่ค่ะ

หมอเคยบอกน้ำหนักเราไม่ขึ้นไม่เป็นไรน้ำหนักลูกตามเกณฑ์ก็พอ

บ้านนี้30+6wพึ่งขึ้นแค่2โลเองคะแต่ลูกแข็งแรงน้ำหนักตามเกณคะ😍😅

เท่ากันเลยค่ะ30w6d พึ่งขึ้น3โลค่ะ😄😄😄