12 ตอบกลับ

เราเป็นค่ะ​ เรากินฝรั่งตลอดทั้งวัน​ ค่อยๆกินทีละน้อยแล้วกลืนลงไป​ 1ลูกกินยันเย็นเลยค่ะ​

VIP Member

ยังไม่หายเลยค่ะ เปนตั้งแต่ 7 วีค ตอนนี้ 18 วีคแล้ว กลินไม่ได้เลย ต้องพุกถุงตลอดเวลา

มีคนเป็นเหมือนกันจ้า ต้องพกถุงพลาสติกติดตัวตลอด กลืนน้ำลายไม่ได้เลย

เหมือนกันเลยค่ะ​ เปนตั้งแต่2สัปดาห์​ ตอนนี้36+5แล้วยังเปนยุ่

เป็นเหมือนกันค่ะอมลูกอมหรือหมากฝรั่งช่วยได้ค่ะกินผลไม้ก็ช่วยได้

โอเคขอบคุณมากค่ะ

ลองกินผลไม้เปรี้ยวๆดูนะคะ ของเราเวลามีอาการก็กินทีละนิดค่ะ

บ้านนี้ยังไม่หายเลยค่ะ ท้อง6เดือนก็ยังบ้วนทิ้งทั้งวัน

5เดือนแล้วยังไม่หายเลยคะต้องฝืนกลืนสลับกับบ้วนทิ้ง

ช่วงแรกๆอาการเดียวกันเลยคะกลืนแล้วอ๊วกคือเกลียดน้ำลายตัวเองมาก

เป็นเหมือนกันค่ะ ตอนนี้ท้อง5เดือนก็ยังไม่หายเลยค่ะ

ของเราสามเดือนเองค่ะคงต้องบ้วนทิ้งอีกนาน 😁😁

บ้านนี้ก็เปนค่ะตอนเริ่มท้องถึง18วีคเลยค่ะ

เคยเป็นตอน5เดือนค่ะ บ้วนทิ้งตลอดค่ะ

เหมือนกันค่ะต้องพกขวดหรือถุงติดตัวไว้เลย