33 ตอบกลับ

26w กลางคืนแม่นอนลูกตื่น กลางวันเเม่ตื่นลูกนอน

ดิ้นเเรงด้วยนะเอาสะเจ็บเลย

ทีมธันวา กำหนด26ธันวา ตอนนี้23w4d🌛ดิ้นเก่งมาก

บ้านนี้24ธันวาจ้า

ทีมธันวาเหมือนกัน25wค่ะดิ้นเก่งมากเเม่

แข็งแรงทั้งแม่และน้องนะค่ะ🥰🥰

บ้านนี้25+4แล้วดิ้นเก่งมากหิวก็บ่อยค่ะ😅

ใช่เลยค่ะกลางคืนก้ต้องลุกมาเปิดตู้เย็น😅

ธันวาคมเหมือนกันคะ บ้านนี้26วิกค่ะ

เก่งคะ

23 3weekดิ้นดุ๊กดิ๊กเก่งเหมือนกันค่ะ🥰

แข็งแรงๆนะแม่

เหมือนกันเลยค่ะบ้านนี้24วิกค่ะ

เก่งมากๆเลยค่ะแม่ บ้านนี้ตี3-4ยังไม่นอนเลย

เหมือนกันค่ะ23w5d กำหนดคลอด25ธันวา

บ้านนี้24ธันวาจร้า

24w. ค่ะ​ น้องไม่หลับไม่นอนเลย 😂😂😂

ดิ้นโหดเหมือนโกรษแม่😅😅

24w6d ลูกเต้นคอนเสิร์ตยันตี1ค่ะะ

ท้องแข็งบ่อยมากคะแม่