106 ตอบกลับ

3-5เดือนยังไม่แตกตอนนี้7เดือนเอากระจกมาส่องดู ร่องก็มาจ้า ทาอะไรก็เอาไม่อยู่

บ้านนี้ใช้แบรนด์ eve's ค่ะ ตอนนี้7เดือนกว่าจะ8เดือนแล้วท้องยังไม่แตกลายเลยค่ะ

ท้องมาตั้งหลายเดือนทาออยกะครีมมาตลอดเพิ่งแตกลายตอน39wนี้ละคะอยากคลอดแล้ว

VIP Member

บ้านนี้5เดือนแล้วยังใม่แตกเลยค้ะ แม่เริ่มทา Bio oil ตั้งแต่เริ่มตั้งครรณ์ค้ะ

เราก้อ3เดือนค่ะ กลัวแตกจังเลย ทุกวันนี้มองหารอยแตกทุกวันจนเวียนหัวแล้ว

แตกตอน 8เดือนค่ะ ทาน้ำมันมะพร้าวตลอด พุงวาววับ ก็แตก เพราะท้องขยายเร็ว

นีเวียตลับน้ำเงินใครๆก็ว่าดีนะคะ เราก็ใช้คู่กับน้ำมันมะพร้าวไปด้วย

อีก4วัน9เดือนยังม่แตกเรยจ้า บ้านนี้ม่ค่อยทาครีมทาก้อแค่เบบี้มายค่ะ

บ้านนี้ใช้นีเวียกระปุกสีน้ำเงินจ้า ไม่คัน ไม่แตก เนียนกริบเลยจ้า

3 เดือนเอง แตกแล้วหรอคะ ถ้าแตกแล้ว ทาอะไรก็อาจจะเอาไม่อยู่แล้วค่ะแม่

จริงค่ะ เราเริ่มแตกตอน7เดือนทาครีมตั้งแต่รู้ว่าท้องคิดว่าจะรอดแล้ว😁😁 สุดท้ายก็ไม่รอด