10 ตอบกลับ

TapFluencer

จากที่เสียเงินค่าครีมมาตั้งแต่ท้อง2เดือนจนตอนนี้8เดือนคิดว่าคนท้องใช้อะไรไม่ค่อยเห็นผลเลยค่ะ อาจจะต้องรอหลังคลอดเบบี๋ (บ้านนี้สะโพก ก้น ขาแตกหมดแต่ท้องไม่แตกเลย)

เหมือนกันเลยค่ะ แต่ก็แอบลุ้นว่าจะไปแตกช่วงใกล้คลอดอีก 😂 ไม่อยากให้แตกเยอะเลย รักษายากสุดๆ

ขอถามหน่อยจ้าส่วนมาก เค้าท้องเเตก กันไตรมาสไหนอะคุณแม่ บ้านนี้7เดือนกว่า ท้องไม่เเตกไม่ลายเลย มีเเต่ข้างขาเท่านั้น

บ้านนี้แตกตอน7เดือน2สัปดาห์ค่ะเริ่มแตกแค่2ลาย พอเข้า8เดือนลายเพิ่มมาเยอะมากคุณพ่อบอกน่ากลัวเหมือนเส้นเลือด

บ้านนี้ไม่ได้ใช้อะไรเลยคะ ท้องแตกลาย พอคลอดค่อยไปเลเซอร์เอาคะ ช่วยได้ ท้องแรกเราก็ทำแบบนี้คะ

แตกลายหนักมากเลยค่ะเลเซอร์คงจะเสียตังเยอะเรย

ใช้น้ำมันมะพร้าวค่ะ สกัดเย็น7เดือนกว่ายังไม่มีรอยนะคะ ต้องลุ้นอีกที

บ้านนี้ทาแค่ออยค่ะ จะเข้าเดือนที่8 แล้วยังไม่แตกเลยค่ะ ลุ้นทุกวัน😂

อีกอาทิตย์นึงก็8เดือนแล้วอีกข้างแตกฉ่ำเลยค่ะอะไรก็เอาไม่อยู่5555

พึ่งถ่ายเมื่อคืนเลยค่ะมาตอนไหนไม่รู้แม่ได้บำรุงมั้ยคะ อีกข้างก็เยอะแบบนี้

บ้านนี้ใครว่าดีเอาหมดเลยค่ะ แต่สุดท้ายก็ไม่รอดแตกเหมือนเดิม🤣

เปนเหมือนกันค่ะ..มีครีมตัวไหนช่วยได้บ้างไตรมาส3คันหนักเรยตอนนี้

อาการคันหายคันไหมค่ะ

บ้านนี้ไม่แตกค่ะเพราะมันมีลอยแตกเก่าตอนท้องคนแรก😂😂😂

บ้านนี้ใช้จอนสันเด็กค่ะ ท้องไม่แตก