28 ตอบกลับ

ตอนนี้ 25 w ยังปลอดภัยอยู่ค่ะ น่าจะช่วง 2 เดือนสุดท้าย รอดก้อรอด ไม่รอดก้อแตกค่ะ บางคนบำรุงผิวมาตั้งแต่ต้น สุดท้ายแตกก้อมีนะคะ

ตอนท้องไม่แตกเลยค่ะ แต่พอคลอดน้องมีแตกนิดหน่อยตรงท้องน้อยกับรอบสะดือ

บ้านนี้จะ36+1แล้วค่ะยังไม่แตกลาย แต่แอบกังวนว่าจะไปแตก ช่วง ใกล้คลอด

บ้านนี้เริ่มแตกตอน32w ค่ะ ทีแรกไม่คิดว่าจะแตกดันมาแตกสะงั้น😅😅

แตก38week จ้า โค้ลสุดท้าย มาทีเดียวเต็ใท้องเลย คิดว่าจะรอด🤣

VIP Member

บ้านนี้อตกลายตังแต่7เดือนแล้วค่ะ แต่แตกลายไม่มาก😂😂😂😂

VIP Member

บ้านนี้อตกลายตังแต่7เดือนแล้วค่ะ แต่แตกลายไม่มาก😂😂😂😂

บ้านนี้ 7 เดือน ยังไม่แตก แต่ไม่รู้ว่าเข้า 8-9 จะแตกไหม 5555555

จ้า ขอบคุณนะจ้า ☺

VIP Member

7 เดือนละ ยังไม่แตกเลยค่ะ รอดู เผื่อไปแตกเดือนสุดท้าย

บ้านนี้ 7 เดือน ทาบำรุงตั้งแต่ เดือนแรก เอาไม่อยู่เลย