17 ตอบกลับ

ลูบๆเอาค่ะแม่ อย่าไปหลงกลน้าเดี๋ยวเกิดแผนที่ประเทศไทย 55555 ไม่งั้นแม่ทาครีมบ่อยๆค่ะ แม่บ้านนี้ทาบ่อยตอนนี้9เดือนแล้วยังไม่แตกแต่แอบคันช่วงท้ายๆค่ะ พยามมากที่จะไม่เกา5555

บ้านนี้ก็คันช่วง 4 เดือนค่ะ อดเกาไม่ได้จริงๆ บางทีก็เผลอเกา ตอนนี้5เดือนไม่คันแล้ว ใช้วานหางจระเข้พอกก่อนอาบน้ำ แล้วทาออยหลังอาบน้ำ

หายคันได้ด้วยหรอค่ะ

VIP Member

ของเราพึ่งเริ่มคันตอน6-7เดือนอุตส่าโบกครีมมานาน หลงเกาหน่อยๆด้วยกลัวเหมือนกัน พยายามโบกครีมหนาๆก็คันเหมือนเดิม😂😂

นี่โบกตั้งแต่รุ้ว่าท้องเลยนะค่ะ ยังคัน🤣

จะแปดเดือนก็ยังคันอยู่ค่ะ แต่ดีที่ท้องไม่ลาย พยายามลูบเอาค่ะ ทาออยหรือโลชั่นบำรุงด้วยนะคะ ผิวจะได้ไม่แห้ง

บ้านนี้ก็เริ่มคันตอน4เดือน จะเข้า7เดือนแล้วยังคันอยู่เลยคะ พยายามที่จะไม่เกากลัวท้องแตก 🤣

ยังไม่แตกจ้า

VIP Member

กำลังล่อให้เราหลงกล พอเราหลงกลเกา แล้วจะกลายเป็นแผนที่ประเทศไทยค่ะ😂😂

ว้ายยยยย ตายแล้วแม่จ๋าทำใจลำบากเลยค่ะแบบนี้

ท้องขยายค่ะ อย่าเผลอเกานะคะ ยั้งใจไว้ก่อน หาครีมทาไปด้วยนะคะ

เราก็เป็นค่ะ ท้องใหญ่มากจนคนคิดว่าแฝด นน.เราขึ้นมา17โล ตอนนี้36wแล้วยังคงใหญ่ขึ้นไปอีก🤣

เป็นค่ะ ตอนนี้4เดือนคันมาก แต่ไม่เกาค่ะ พยายามลูบๆนะคะ

พยายามอยุ่ค่ะแม่ยางทีเราง่วงนอนก้เผลอไปเกาค่ะ

VIP Member

18w6dเกลาเหมือนกันคะแม่ขนท้องเนอะด้วย🤭😂

ขนท้องนี่เยอะมากค่ะ

บ้านนี้ลูบเอาจ้า​ ดีแต่แตกไม่มาก