19 ตอบกลับ

บ้านนี้ 5มิถุนาค่ะ เพศหญิง35วีค 4วัน เจ็บจิมิกับหัวหน่าวมากค่ะ🤣🤣

16มิถุนาค่ะยังไม่ได้เตรียมเลยค่ะ ปวดร้าวทั้งตัวโดยเฉพาะเท้า

บ้านนี้6มิ.ย เจ็บเตือนบ่อยมากๆๆคะ น่าจะอีก2อาทิตย์ก็คลอด

บ้านนี้23มิถุนาเดินจะไม่ไหวแล้วค่ะปวดร้าวไปหมด

วันเดียวกันเลยค่ะ ปวดสะโพกมาก ได้ลูกสาวค่ะ

กำหนดผ่า7มิ.ย.นี่คะ เตรียมพร้อมทุกอย่างแล้วว

บ้านนี้18มิถุนายน เตรียมของแล้วบางส่วนค่ะ

คลอดง่ายๆน้องแข็งแรงนะคะแม่❤️❤️

บ้านนี้10มิถุนาจ้า ยังไม่เตรียมเลย😊

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆ ✌️

Super Mum

สู้ๆ ค่ะแม่