28 ตอบกลับ

แม่ๆเก่งจังเลย ขนาดมีแค่คนเดียวแม่ยังอึดอัดนอนลำบากเดินลำบากเลยค่ะ. อดทนกันอีกนิดจะได้เจอหน้าเจ้าตัวน้อยกันแล้ว #แม่ทีมพฤศจิกายน 35+3 วีค กำหนดคลอด 23 พย.ลูกสาวค่ะ😊😊

บ้านนี้35+4กำหนดคลอด23พ.ย64 #ลูกชาย จ้ามีเจ็บหลอกบ้างอยากคลอดธรรมชาติไม่รู้จะคลอดเองได้มั้ยมีความเสี่ยงคลอดก่อนกำหนดด้วยน้ำหนักตัวเล็กตอนนี้3000กรัมแล้ว😊

กลัวเหมือนกันเลยค่ะแต่ก็สู้ๆนะคะแม่เพื่อลูกของเราค่ะ😊

ย้ายมาตุลาแล้วค่ะ​ หมอนัด16พฤศจิกายน​ น้องคลอด16ตุลาคม​ สงสัยน้องลืมดูเดือนแน่ๆเลยค่ะ​ ปล.คลอดเองธรรมชาติค่ะ

ยินดีด้วยนะค่ะ น่าเอ็นดูจังเลยค่ะ🥰🥰

แม่เก่งจังค่า แฝดคงแน่นน่าดู บ้านนี้คนเดียวยังแน่นพุงไปหมดเลย 35w5d กำหนด22พย.64 ลูกสาวค่า 😍😍

อายุครรภ์แม่นับจาก ปจด หรือ อัลตราซาวด์ ค่ะแม่ ทั้ง2อย่างตรงกันไหมค่ะ

36+1แล้วค่ะ​ เจ็บหลอกบ่อยมาก​ รอป้าหมอนัดค่ะ​ ตัวเล็กไม่ยอมกลับหัว​ ทีมลูกชายค่ะ☺️

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะ แต่ไม่แฝดคับ กำหนดคลอด 28 พย 64 แต่แม่อยากเจอน้องแล้ว😅

บ้านนี้ 36+4 กำหนดคลอด 11พ.ย ลูกชาย แม่ผ่าคลอด ตอนนี้แน่น ปวดร้าวไปหมดแล้ว

บ้าน35w+2dแล้วค่ากำหน​ด​คลอด​24​พฤศจิ​💖

บ้านนี้36+2ค่ะ เท้าบวมเดินไม่ไหวแย้ว

38+5 ละค่ะ กำหนด 1/11 แต่อยากแตกแล้ววว 😁