61 ตอบกลับ

ตอนนี้ 34+2 ขึ้นมา 5 กิโลขึ้นน้อยเหมือนกันค่ะ แต่น้องหนักตามเกณฑ์เลยไม่กังวล

บ้านนี้6เดือน น้ำหนักขึ้น1โลค่ะ หมอบอกน้ำหนักลูกตามเกณเลยไม่กังวลค่ะ

นน.น่าจะลงน้องแน่เลยค่ะ ของเราขึ้นมา15กิโลกลัว จะลงแม่มากกว่าลูกค่ะ

Super Mum

พี่ที่เรารู้จัก 9 เดือนขึ้นแค่ 3 กก. คลอดมา ลูกหนัก 3.4 กก. เลยค่ะ ลงลูกหมด 😁

ได้ยินคำตอบนี้ ชื่นใจขึ้นเยอะมากค่ะ อยากให้ลงลูกสัก4-5โลเลย5555😂😂

32วีคน้ำหนักแม่ขึ้นมา5โล ท้องเล้ก หมอบอกกลัวลูกตัวเล้ก 😂

บ้านนี้ขึ้นมา 10 โล แล้วค่ะ อยากให้ลงเจ้าตัวเล็กมาก ๆ 😅

VIP Member

บ้านนี้เพิ่งมาขึ้นช่วง 28 week ค่ะ ขึ้นมา5โล ตอนนี้32 +4 week ต่ะ

34wแล้วค่ะน้ำหนักไม่ขึ้นเหมือนกันค่ะขึ้นมา2โลเองค่ะ

36+6 แล้วค่ะ น้ำหนักแม่ไม่ขึ้น แต่น้ำหนักน้องเพิ่ม

บ้านนี้35สัปดาร์เหมือนกันจ้าแต่น้ำหนักขึ้นมา22โล