168 ตอบกลับ

บ้านนี้ไม่น้อยใจคะ. แต่เหม็นขี้หน้าสุดๆชอบอยู่คนเดียว555

เราน้อยใจ แล้วเราก็ไม่แอบน้อยใจด้วย เราน้อยให้เค้าเห็นเลย

เป็นค่ะน้อยใจเรื่องเล็กๆน้อยไม่มีสาเหตุแต่แปปเดียวก็หาย

หงุดหงิด​มากบอกตามตรง​ รู้สึก​ว่าไม่ได้ดั่งใจสักเรื่อง​

บ่อยเลยค่ะ แฟนเป็นทหาร ไม่ค่อยมีเวลามาดูแล ร้องไห้ทุกคืน

น้อยใจน้ะเวลาเขาไม่สนใจคืออยากให้เขาสนใจตลอดเวลา5555.

เราเป็นประจำค่ะ อยู่กับแมวกับไก่ ไม่อยากร้องไห้แล้วค่ะ

เราน้อยใจสุดๆค่ะ แถมสามีก็ไม่เอาใจ ไม่สนใจด้วย 🥲🥲

น้อยใจทุกวันค่ะ แอบร้องไห้บ่อยๆด้วยกลัวกระทบเบบี๋มากๆ

นานๆทีค่ะ เพราะสามีไม่ค่อยสนใจตั้งแต่แรกอยู่แล้วค่ะ