24 ตอบกลับ

VIP Member

ถ้ามีอะไรผิดปกติหมอจะโทมาแจ้งเราก่อนใช่มั้ยค่ะ พอดีบ้านนี้ก้รอผลเหมือนกัน

ใช่ค่ะคุณแม่

ต้องเจาะเหมือนกันกันค่ะ กลัวมากเลย กลัวว่าหลังเจาะลูกจะเป็นอันตรายมั้ย

ขอบคุณค่ะ วันที่ 16 ก็ต้องไปเจาะแล้ว🥺

มีความเสี่ยงเหมือนกันค่ะ เจาะน้ำคร่ำแล้วรอผลวันที่1ค่ะ แอบกังวลค่ะ

ลุ้นๆไปด้วยกันค่ะ

อยากทราบว่าแม่รอผลนานไหมคะ บ้านนี้เจาะเลือดตรวจไปตั้งแต่25ตุลาคมคะ

ตรวจไปวันที่31ต.ค.ค่ะ ปกตินัดฟังผลวันที่24ก.ย.แต่พอมาวันที่3ก.ย. รพ.โทรมาเเจ้งเลื่อนนัดให้มาเร็วขึ้นเพราะมีความเสี่ยง ถ้าไม่มีเะไรที่เสี่ยงไปตามนัดที่คุณหมอนัดฟังผลปกติค่ะ

บ้านนี้ยังรอผลอยู่ค่ะ ลุ้นเหมือนกัน แต่ยังไงคุณแม่ก็สู้ๆน่ะค่ะ

คุณแม่เจาะเลือดไปตั้งแต่วันที่เท่าไหร่คะ บ้านนี้รอผลเลือดอยู่คะ

เจาะไปเมื่อวันที่31ต.ค.ค่ะ

บ้านนี้ก้เสี่ยงสูงคะ 1:240 เจาะน้ำคร่ำ วันที่18นี้คะ เครียดมากๆๆๆคะ

สู้ๆนะคะคุณแม่ ขอให้ผลออกมาปกติทุกๆอย่างนะคะ

บ้านนี้ก็เสี่ยงสูง เพิ่งไปเจาะน้ำคร่ำมาเมื่อวานค่ะ

เหมือนฉีดยาเลยค่ะ

หลังเจาะเลือดแล้วกี่วันคะ พยาบาลถึงโทรแจ้งว่าเสี่ยง

บ้านนี้สามวันค่ะ ถ้ามีความเสี่ยงทางรพ.จะโทรมาก่อนวันนัดค่ะ

บ้านนี้ก็มีความเสี่ยงสูงเหมือนกันค่ะ🥲

บ้านนี้เสี่ยงสูงถึง1:60เลยค่ะ เเนะนำเจาะน้ำคร่ำเผื่อความสบายใจเเละปลอดภัยค่ะคุณแม่