2 ตอบกลับ

ถามค่ะ เราถามทุกอย่าง คุณหมอก็น่ารักดูให้อย่างละเอียด อธิบายอย่างละเอียด น้องมีแขนขานิ้วมือนิ้วเท้าครบใหมคะ หมอดูให้แม้กระทั้ง กระเพาะ หัวใจ มีรูทวารปกติ สมอง ปากปกติไม่มี ปากแหว่งเพดานโหว่ ถึงแม้เราจะดูไม่ออกเหมือนที่คุณหมอดู แต่ก็สบายใจ อยากรู้อะไรถามค่ะ ถามคุณหมอตรงนั้น ได้คำตอบแน่ๆค่ะ ไม่มีใครในนี้ตอบได้กว่าคุณหมอแน่นอนค่ะ ส่วนเพศบางคนอาจจะไม่เห็น ทั้งหมดคุณหมอก็จะบอกว่าไม่100%นะคะ แต่ก็ดูได้คร่าวๆ80-90%

ทีหลังถามค่ะ อยากรู้อะไรให้ถามเลย ขอรูปหมอด้วย บางที่เขาไม่พูดไม่ให้ เราต้องถามหรือขอเองค่ะ