22 ตอบกลับ

บ้านนี้ฝากคลินิค ไปตามนัดเลยค่ะ เราไปยื่นสมุดไว้แล้วออกมารอคิวในรถ เมื่อใกล้ถึงคิวให้พนง.โทรตามค่ะ เราพึ่งไปตามนัดมาวันอาทิตย์ที่ผ่านมานี้เองค่ะแม่

บ้านนี้หมอนัด 26มี.ค โทถามหมอ หมอบอกว่าไห้ไปตามนัดค่ะ ร.พ ก็มัคนติดโรคโควิครักษาตัวอยู่ด้วนค่ะ แฟนก็ไม่อยากไห้ไปเลย แต่มันก็ต้องไปค่ะ

ไปตามนัดเมื่อ22 มี.ค.ค่ะ หมอนัดอีกที พ.ค.เลยค่ะ หมอเซฟทั้งตัวหมอทั้งตัวแม่ด้วยค่ะ หมอจ่ายยามาให้2เดือนเลยค่ะ(คลีนิค)

เห็นรพ.บางที่ที่มีคลีนิคนอกเวลามีการยกเลิกค่ะให้เป็นในเวลาแทน บ้านนี้ฝากในเวลาเลยไปได้ตามปกติค่ะ

ควรไปตามนัดนะคะ เพราะต้องตรวจลูกในครรภ์ ถ้าเป็นวัคซีนถึงเลื่อนได้ค่ะ

บ้านนี้ทางร พ โทมาวันนี้เลยค่ะ ขอเลื่อนการตรวจเป้นเดือนพฤษภาเลยค่ะ

แม่บ้านนี้หมอนัดต้องไปค่ะเพราะใกล้คลอดแล้วค่ะ

VIP Member

ไปตามนัดค่ะ ล่าสุดไปไม่ถึงครึ่ง ชม. รพ.เอกชนค่ะ

แม่บ้านนี้หมอนัดเดือนหน้าวันที่20ค่ะไปตรงทุกนัด

เหมือนกันค่ะ

VIP Member

บ้านนี้หมอนัดทุกอาทิตเรยค่ะ ใกล้คลอดแล้ว