28 ตอบกลับ

บ้านนี้11ธันวาค่ะ.มีอาการเจ็บเตือนคืนก่อนแต่เจ็บไม่ สม่ำเสมอ.เเล้วมีมูก เลือดออกมา นิดเดียว.แต่ไม่ได้ไปหาหมอเพราะยังไม่เจ็บท้อง.อยากเจอหน้าเจ้าตัวเล็กแล้ว

บ้านนี้กำหนดคลอด24ธันวา ยังเงียบอยู่เลย แต่อาการเจ็บเตือนมีทุกวันทุกคืนเลยจ้า (คนใหญ่ว่าท้องลดลงตํ่ามากแล้วไม่น่าจะถึง24ธันวาจ้า)

บ้านนี้24ธันวาเหมือนกันค่ะ แต่ยังไม่มีอาการเตือนใดๆ สงสัยน้องไม่รีบ😂

บ้านนี้ กำหนด7 ธันวาคมจ้าแม่ แต่หมอนัดผ่าวันที่27นี้แล้ว จะบอกว่าเจ็บเตือนและลุกลำบากมากๆ

ได้กำหนดผ่าไวมากค่ะ เรากำหนดคลอด8ธันวา หมอนัดผ่า7ธันวาค่ะ แม่ว่านานไปมั้ยเด็กท่าก้นค่ะ นัดที่ผ่านมาน้องหนัก3,100ค่ะ

บ้านนี้ก่กำหนด5ธันวาค่ะ วันก่อนมีมุกเลือดออกแล้วก่หายไปเรยค่ะ สงสัย2-3วันนี้คงออกแล้วค่ะ🤣😂

5ธันวา เหมือนกันค่ะ โดนหมอกระตุ้นเมื่อวาน ปากมดลูกเปิดแค่2เซน มีมูดเลือด เจ็บท้องทั้งคืนเลย😫

บ้านนี้กำหนด1ธันวาค่ะแม่ 40วีคพอดี แต่ดันโดนหมอเลื่อน7ธันวา🤣 เพราะยังไม่มีวี่แววจะออกเลย

กำหนดคลอด 5 ธันวาเหมือนกันจ้า มีมูกเลือดออกแต่ไม่มีน้ำเดิน ไม่ปวดท้อง อยากแตกมากค่า😂

เหมือนกันเรยค่ะ เมื่อวานมุกเลือดออกไม่เจบ น้ำไม่เดิน เงียบไปเรยค่ะ

บ้านนี้4ธันวา มีแค่เจ็บเตือน อยากเจอหน้าลูกแทบเเย่แต่ลูกไม่ออกมาให้เห็นสักที

TapFluencer

5ธันวาเหมือนกันคร่า ยังไม่คลอดเลยค่ะ แม่อยากเห็นหน้าใจจะหายอยู่แล้ว😂.

7ธันวา ยังเงียบเหมือนกันค่ะ มีแต่เจ็บเตือน อยากคลอดแล้วเหมือนกันค่ะ