71 ตอบกลับ

TapFluencer

บ้านนี้31เดือนนี้เลยค่ะอาการปวดท้องเตือนมาเรื่อยๆปวดหลังราวไปถึงอวัยวะเพศช่องคลอดปวดมากๆค่ะเวลาขยับ,ไปมา ...แต่ก็ไม่ถึงขนาดทนไม่ได้น่ะค่ะ 39weekค่ะ...รอวนไป... อาการแบบนี้ยังไงค่ะ

คลอดเดือนมิถุนายนเหมือนกันจ้า หมอก็บอกว่าแนวโน้มน่าจะเป็นผู้หญิง น้องหนีบไว้ เลยไม่ชัดเจนแม่ก็หวั่นๆกลัวจะมีจู๋โผล่มา ซาวด์ตอน 17w เดือนหน้าค่อยลุ้นชัวร์ๆอีกทีจ้า

รอลุ้นเดือนหน้าเหมือนกันค่ะตื่นเต้นกลัวมีจู๋เหมือนกัน เพราะใจอยากได้ ญ มาก

ทางนี้ ท้อง 2 เดือนมิถุนายน เหมือนกันค่ะ ยังซาวด์ไม่เห็นเลย ลุ้นทุกเดือน จนพี่สาวถามว่า ทำไมน้องไม่อยากให้รู้ว่าเป็น ช หรือ ญ หรือค่ะ 😂😂😂😂

กำหนดคลอดมิถุนายนเหมือนกันค่ะ ทางนี้ท้อง 2 แล้ว ได้ 18 สัปดาห์แล้ว อีก 1 สัปดาห์ไปซาวด์ดูอีกทีค่ะ ซาวด์ตอน 16 สัปดาห์ไม่ให้เห็นเลยค่ะ แอบไว้

สอบถามแม่ๆ ทีมเดือนมิถุนายนหน่อยคะ ตอนนี้รู้สึกเจ็บท้องน้อย กันอยู่ไมคะ แม่กังวลมาก ไม่รู้ว่าเป็นเพราะมดลูกขยายปกติไม

เป็นเหมือนกันค่ะ เจ็บท้องน้อยแปร๊บๆ

กำหนด 7 มิถุนา จ้า ตรวจนิฟ รู้ว่าน้องเพศหญิงตั้งแต่ 3เดือนเลยจ้า ตื่นเต้นมาก ซาวไปเมื่อ 18วีค อ้าขาให้เห็นชัดเจน😘😘😘

อุ๋ยวันเดียวกันเลย😊😊

8มิถุนายนจร้า ซาวด์แร้วคุณหมอก้อบอกไม่เห็นไรหน้าจะเป็นผู้หญิง แต่ต้องรอซาวด์เดือนนี้อีกที่ว่าจะหญิงแน่ไม่

ทีมมิถุนาคะ เหมือนกันเลยคะ น่าจะหญิง น้องหนีบไว้ เลยไม่ชัด ลุงหมอยังไม่ฟันธง...ลุ้นๆรอบหน้าจะชัดมั้ย

9มิย.รอลุ้นวันที่27มค.นี้หมอไม่ฟันธงว่าผู้ชายเพราะเห็นจู๋แต่เล็กมากรอบก่อนน้องหันก้นให้ลุงหมอ

ของเราก้อมิถุนายนเหมือนกันจร้า แต่น้องนอนคว่ำทุกครั้งที่ไปซาวน์เลยค่ะ เราก้อลุ้นตัวโก่งเลย

น้องนอนคว่ำเหมือนกันเลยค่ะ ดูไม่ได้เลย อิอิ🥰😘