103 ตอบกลับ

6เดือนเหมือนกันค่ะ.แต่ทำไมหมอนัดแม่บ้านนี้คลอด18พฤศจิฯ

จร้าา ภาพโพสตั้งแต่เดือนที่แล้วจร้าา ตอนนี้ได้30week แล้วจร้าา

บ้านนี้หมอนัด 28 ตุลาคม จ้า น้องผู้หญิง ดิ้นเก่งสุดยอดจ้า

แม่ท้องโตมากเลยค้ะ ท้องแรกไหมคะ (เรา 17ตุลา น่าจะผู้หญิงค่ะ)

ท้องสองจร้าคุนแม่

VIP Member

ของเค้าห่างจากคุณแม่วีคกว่าๆ ทำไมคุณหมอกำหนดคลอด 28 พฤศจิ

22w4d จ้าแม่ ได้ผช กำหนดคลอด 29 ตค จ้า ดิ้นตุบๆ ทุกวันครับ

เราก็คลอดตุลาค่ะ น่าจะวันที่ 1 😊 ปู้ชายครับ

ของเรา28+4 ของเราคลอด21ตุลา ตอนนี้7เดือนกว่าแล้วค่ะ

อ๋อค่ะ

27 ตุลาค่ะ ดิ้นเก่งมาก ตี1-2 อีแม่ไม่ได้นอนเลน 🤣

บ้านนี้28วีคแล้วค่า. กำหนดคลอดปลายเดือน ต.ค. จ้า

ท้องใหญ่ดท่ากันเรยค่ะ..บ้านนี้อายุครรภ์27+4