25 ตอบกลับ

16กันยาคะมีอาการตั้งแต่34วีคแล้วคะอาการที่ว่าจะเป็นตามอายุครรภ์ก็เป็นหมดคะรอแต่น้องออกมาแล้วตอนนี้ท้อง2ลูกสาวคะท้องแรกไม่เป็นอะไรเจ็บท้องคลอดเลยท้องนี้มาเต็มอยากแตกมากๆนั่งไม่ไหวแล้วต้องนั่งเอนหลังตลอดคลอดเร็วๆนี้ด้วยเถิดลูกแม่🙏🤣🤣🤣

ขอบคุณจ้า

บ้านนี้ไม่ใช่กันยาเเต่เดือนตุลาคะปวดหลังมากๆตื่นเต้นมากๆด้วยขนาดท้อง3แล้วยังตื่นเต้นเลยคะสู้ๆนะแม่ไกล้แล้วๆคะ✌️✌️✌️

ค่ะ

24 กันยาค่ะ น้องดิ้นแรงมากช่วงนี้ โก่งตัวกระทุ้งๆแถวลิ้นปี่จุกหายใจแทบไม่ออกเลยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้20กันยาค่ะยังไม่มีว่าจะออกเเต่เตือนมารอบเดียวก้หายเงียบไปเลย

30กันยาคะปวดร้าวลงมาจิ้มมิหมดเลยหน่วงมากเลยคะหมอนัดผ่า20กันยาคะ

บ้านนี้ท้องแรกกำหนดคลอด 30 กันยา ตอนนี้ได้35+4แล้วค่ะ

กำหนด4กันยาตอนนี้39w+2เริ่มเจ้บหน่วงๆค้ะ

7ก.ยค่ะคุณแม่มีอาการปวดหน่วงๆขาหนีบ

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆนะค่า ✌️✌️

ขอบคุนค่ะ

8กันยาค่ะ...อยากคลอดแล้ว...