104 ตอบกลับ

18มิ.ย.​จ้าา​ ใหญ่ได้แค่นี้​ แม่บ้านนี้กินแต่ของหวาน​ กับข้าวนี้แถบไม่แตะเลยจ้ะ😂

วันเด่วกันเลยคะ

14 มิถุนาค่ะ ท้องยังเล็กยุเลยค่ะ เหมือนคนอ้วนที่น้ำหนักเพิ่มขึ้นแค่นั้นเอง

11 มิ.ย. ได้ลูกชายค่ะ ท้องบ้านนี้จะใหญ่ๆหน่อยเพราะแม่เป็นคนอ้วนอยู่แล้ว 😊

2มิ.ยค่ะ เป็นคนอ้วน ท้องยังเป็นชั้นๆอยู่เลยคะ

29 มิ.ย.ค่ะ ใช่ชุดแล้วแทบไม่มีท้อง ท้องแรกค่ะ

กำหนด22มิถุนาค่ะ ดิ้นเก่งมาก ท้องใหญ่ด้วย

25 มิถุนายน จ้า บ้านนี้ท้องน้อยมาก #ท้องแรกคะ

ดิ้นเก่งมากจ้า แต่ขี้อายถ่ายไม่เคยได้😂

กำหนดคลอดมิย.คะ แต่ช่วงนี้ท้องแข็งบ่อยๆ

8มิย.ค่ะ ดิ้นเก่งมากค่ะ บ้านนี้ได้ลูกสาว

ลูกสาวเหมือนกันเลยค่ะ

VIP Member

11มิถุนายนค่ะท้องสองยังไม่รุเพศค่ะ