81 ตอบกลับ

บ้านนี้30​ ธันวาคะ​กลัวจะข้ามปีมากคะ​ ดิ้นเก่งมาก​ #ทีมลูกสาวจ้า

บ้านนี้ก็ 4 ธ.ค 65ค่ะ น้องดิ้นเก่งมาก.ดิ้นทีเจ็บไปทั้งท้องเลย..

ทีมธันวาเหมือนกันค่ะ ลูกสาวบ้านนี้ก็ติดเสียงพ่อมากค่ะ 😂

บ้านนี้ครบกำหนดจริงๆ 15 ธันวาค่ะ แต่นัดผ่าวันที่5ธันวาจ้า

TapFluencer

6ธันวาค่ะ ดิ้นเก่ง ท้องปั้นแข็งบ่อยแอบกลัวไม่ถึงธันวา😕

บ้านนี้กำหนดคลอด4ธันวาคม65 น้องดิ้นเก่งมากค่ะ ได้ลูกชาย

26 ธ.ค. แม่ปลุกตั้งนานไม่ดิ้นได้ยิ้นเสียงพ่อดิ้นใหญ่เรย

24ธ.ค.ย้ายไป31ธค. แล้ว 5555. ขอปีนี้ นะ คลอดข้ามปี ไม่ไหว 5555

บ้านนี้กำหนดคลอดวันที่ 4 ธันวาคม จ้าดิ้นเก่งมากกก

ดิ้นเหมือนกันค่ะ ทีมธันวา แต่เพศยังไม่แน่ชัดเลย