99 ตอบกลับ

3ตุลายังใม่ใด้เตรียมอะไรเลยเพาะยังใม่รู้เพศเลยจ้า

28 ตุลาจ้า เริ่มเตรียมนิดๆหน่อยๆจ้า ตื่นเต้นมากกก

ไม่ต้องรีบซื้อจร้าของค่อยซื้อตอน28wนะแม่อย่ารีบ

VIP Member

17ตุลา ค่ะ เตรียมของใส่ตระกล้าพร้อมหิ้วแล้วจร่า

7 ตุลาคร้า พุงไม่ค่อยมีเลย จะมีก้ตอนอิ่ม 😊😆

21ตุลา เตรียมของครบแล้วจ้า แต่ยังไม่ได้ซัก

11ตุลายังไม่ใด้เตรียมค่ะรอเตรียมใกล่ๆๆคลอด

7ตุลาค้า ลูกแฝด🥰 ยังไม่ได้เตรียมของเลยค้า

เหมือนกันเลยค่ะ เเถมยังไม่ทราบเพศด้วยค่ะ

27 ตค. จร้า บ้านนี้ก็ยังไม่ได้ซื้อของเลยค่ะ