4 ตอบกลับ

บ้านนี้หมอคะเนดูว่า 12wนับจากประจำเดือนมาปกติครั้งล่าสุด แต่เราลองนับในแอปนี้ ประจำเดือนที่มาครั้งสุดท้าย1วัน ได้7w เมื่อวานไปซาวด์ดูยังไม่เจอตัวน้องเลยคะ หมอเลยจะส่งตัวเราไปโรงพยาบาลในเมือง วันที่26นี้ เราไม่มีอาการผิดปกติอะไรเลย มีแต่แพ้ท้องเหม็นอาหารที่เคยชอบ

รออีกแค่ 2 สัปดาห์ก็พอจะเห็นน้องแล้วนะคะ .. ไม่ต้องรอเป็นเดือน.. 2 สัปดาห์หลังจากนี้ลองซาวด์ที่อื่นดูค่ะ … ส่วนนัดปัจจุบัน(เดือนหน้า)ก็ให้ถือว่าติดตามการเจริญเติบโตของน้องต่อไป

บ้านนี้เห็นตัวน้องตอน 7 วีคค่ะ

Super Mum

เราเห็นตัวน้อง 7w ค่ะ