24 ตอบกลับ

บ้านนี้ 38+6 ยังเงียบอยุ่เลยค่ะ โดนกระตุ้นไปรอบนึงแล้ว หมอนัดอีกทีถ้ายังไม่เปิดก็กระตุ้นอีก 😰😰

เหมือนกันเลยค่ะ38+6ยังเงียบอยุอยากแตกแล้วค่ะ

38วีค+5วันยังเงียบมาก..มีแต่ดิ้นๆๆๆๆ แบบว่าวิ่งอยู่ในสนามฟุตบอลเลยค่ะ ดิ้นเด่งมากค่ะ

38wค่ะ ยังเงียบอยุ่ค่ะ หมอบอกว่าถ้านัดอีก39wยังไม่คลอด จะฉีดยากระตุ้นปากมดลูกให้ค่ะ

นี่คลอด 40+2ค่ะ รอจนปวด แต่หมอไม่ให้เกินนี้แล้วนะคะ หมอบอกจะผ่าแล้ว ไม่ให้ถึง 42 ค่ะ

38+2 ก้เงียบกริบคร่าทางนี้ แต่นัดวันผ่าวันที่ 7 นี่แร่วจ้า

เหมือนกันค่ะ บ้านนี้38+2แล้วยังเงียบอยู่เหมือนกัน

เหมือนกันเลยแม่ แต่เท้าบวมหนักมาก แม่เป็นไหม

ดีแล้วค่ะที่ปกติ​

ท้องแรกคลอด36weeks ปัจจุบันท้อง2รอคลอดพึ่ง33weeks

ท้องแรก 38+5 ท้องสอง 38+2 ยังเงียบอยู่เลยจ้าา

ท้องแรกคลอด 39+2w ท้อง2 ตอนนี้ 37+4w คะ รอๆๆ 😁