26 ตอบกลับ

ฝันว่ามีคนซื้อสร้อยทองให้กับสร้อยข้อมือ ซาวด์หมอบอกผู้หญิง

บ้านนี้ฝันว่าได้ใส่แหวนเพชร​ หมอบอกได้ลูกสาวค่ะ😊

บ้านนี้ฝันว่ามีคนเอาตุ้มหูทองมาให้ 2คู่ ได้แฝดหญิงค่ะ

ฝันเห็นพ่อที่พึ่งเสียไปตอนนี้6เดือนแล้วลูกชายค่ะ

บ้านนี้จ้า ฝันว่าพ่อเอาสร้อยทองมาให้ใสสองเส้นค่ะ

ฝันว่ามีคนเอาสร้อยทองมาให้เยอะเลย..ได้ลูกชายจ้า

VIP Member

บ้านนี้ฝันเห็นช้างฝันเห็นพระได้ลูกชายค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ฝันว่าได้สร้อยทองเส้นโต ลูกสาวค่ะ

ฝันว่าพ่อเอากำไลทองให้ในมือ ได้ลูกชายค่ะ

ฝันเห็นเพื่อนเอาสร้อยทองให้ได้ลูกสาวค่ะ