46 ตอบกลับ

VIP Member

เรา5เดือนไม่มีเส้นดำเลยค่ะ มีก็แต่ขนขึ้นเยอะมากๆ

เรา7เดือนครึ่งละไม่มีเส้นดำเลย บางมากแทบไม่เห็น

เริ่มใหญ่มากตอน 5 เดือนค่ะ เส้นเริ่มมาตอน 3 เดือน

เส้นดำขึ้นตั้งแต่2เดือนค่ะ ท้องใหญ่ช่วง5-6เดือน

ยังไม่มีเส้นดำเลย ท้องออกตอน4เดือนชัดเลย

VIP Member

ไม่มีเส้นดำเลยค่ะ มีแต่ลอยแตกนิดๆหน่อย

ของเรา ไม่มีเลยค่ะจนตอนนี้34wก็ไม่มี

3 เดือนก็ประมาณนี้ค่ะ ตอนนี้ได้34+3ค่ะ

ประมาณ 6 เดือนกว่าๆ เส้นเริ่มมาจ้าา

VIP Member

ของเราจะเห็นเส้นชัดตอน 4 เดือนคะ