18 ตอบกลับ

อาจจะดูหัวโบราณหน่อยนะคะไปเอาต้นไมยราบ​มาต้มทั้งต้นและใบแล้วเอาน้ำมาแช่ตรงที่เป็นเส้นเลือดขอดค่ะมันอาจไม่หายขาดนะแต่มันก้ยบลงเพราะนี้ก้เป็นเหมือนกันทำแบบนี้แล้วดีขึ้นค่ะ

VIP Member

ไปหาหมอเถอะค่ะ​ เพื่อนที่ทำงานเป็นเยอะแบบนี้​ ยืนๆยุเลือดพุ่งเลยค่ะ​ มันทะลุออกมานอกผิวหนังเลย​ น่ากลัวน่ะค่ะ​ เราก็เป็นแต่ไม่เยอะค่ะ

เป็นจ้า แต่ไม่เยอะขนาดนี้ พยายามไม่เดินเยอะไม่ยืนนานๆค่ะ เวลานอนก็เอาหมอนรองใต้ขา ก่ายหมอนข้าง

เป็นค่ะ แต่ต้องพยายาม เดินบ้างให้เลือดไหลเวียน นอนก็ยกขาสูง พาดกับตู้บ้างให่้เลือดไหย้อน

บ้านนี้31วีคกว่า ไม่เป็นแบบนี้ และไม่ตะคริวด้วยค่ะ .. แต่จะบวมที่นิ้วและปวดข้อแทน

ท้องสามค่ะ... ก่อนหน้าคือแท้งหมดทั้งสอง. มาติดรอบที่สามค่ะ😊

โห้เป็นเยอะมากค่ะ บ้านนี้ท้องมา4ท้องแล้วไม่มีเลยค่ะ ขอให้มีวิธีแก้นะค่ะ

เปนค่ะแต่ม่เยอะขนาดนี้ลองปรึกษาคุณหมอดีกว่าค่ะ

ท้องสองแล้วไม่เคยเป็นค่ะ ไม่อยากเป็นด้วย

เป็นเยอะมากเลยค่ะ ยืนหรือเดินเยอะด้วยไหมคะ

น่าจะยืนนานค่ะ

โห้....บ้านนี้ท้องสามแล้วไม่เคยเป็นเลยค่ะ