12 ตอบกลับ

มีแอบเป็นเล็กๆเหมือนกันนะ แต่ไม่ได้เป็นกับคุณสา เป็นกับคนอื่นๆ แบบซื้อมาก็จะกินอะ เพราะตั้งแต่มีน้อง กินยากมากอะไรก็ไม่กินไม่อยาก พอจะกินไรทีคือต้องอยากจริงๆ เลยมีแอบหวงเล็กๆ แต่เก็บอาการนะถ้ามีคนแย่ง แต่คุณก็รู้แหละเราไม่พอใจ จะมาบอกพาไปซื้อใหม่เนอะ เราก็อาการคนเอาแต่ใจก็แบบไม่ต้อง ไม่เอา ไม่กินหละ #นอยด์ไปอีก

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะ ยิ่งเรื่องกินนี่ ถ้าเราหิวหรืออยากกินมากๆ พอโดนแย่งก็เลิกกินแล้วมาแอบร้องไห้ ขี้น้อยใจนี่ก็สุดๆ

นี่หวงกะมดค่ะ มดมาแย่งกินหนมปัง รู้สึกเสียใจ น้ำตาคลอ ไม่เชิงเสียดายนะคะ งอนมดมาก เสียดายอันนี้ อะไรประมาณนี้อะ

เป็นค่ะ ทั้งๆที่พยายามบังคับตัวเองเพราะรู้ว่ามาแน่นอน ยังเกิดเลยค่ะ หวงของกิน อะไรนิดหน่อยก็น้ำตาคลอ ทุกที

บ้านนี้เป็นคะซึ่งก่อนหน้านี้แบ่งคนอื่นตลอดแต่พอท้องห่วงทุกอย่างคะขี้น้อยใจใครขัดใจก็โมโห

บ้านนี้ก็เป็นคะ​ ห้ามใครแย่งห้ามใครขอ​ แม่ไม่ให้🤣🤣🤣

แม่บ้านเป็นแถมห่วงของกินอีกอยากกินอะไรต้องได้กิน55

เป้งค่ะ บ้านนี้ทะเลาะใหญ่โตเลยค่ะเรื่องของกิน

เป็นค่ะ...ชนิดที่ใครแอบเอาไปกินนี่ร้องไห้เลย

ต่อให้กินไม่ได้แต่ก็ยังหวง