30 ตอบกลับ

เกรียงฟ้า โอสถ 02 439 3454 https://g.co/kgs/jSwiF4 แนะนำเลยค่ะ ราคาแอบแรงอยู่ค่ะ เราแต่งงานมา 6 ปี ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อ ปรึกษาแพทย์แผนปัจจุบันทุกอย่างไม่ติดเลย ไปหาแพทย์แผนจีนครั้งเดียว ติดเลย

ขอบคุณมากค่ะแม่🥺💕

บ้านนี้ก็ทานคะ ปล่อยเกือบปีเลย ส่วนคุณพ่อให้ทานซิงค์(จำไม่ได้แล้วว่าแบบไหน)บำรุงอสุจิ ทานไข่ลวก ทำไปเรื่อยๆ น้องก็มาเอง ตอนนี้6เดือนแล้ว ทั้งดื้อ ทั้งซน สู้ๆนะคะแม่

แก้มน่าหยิกมากค่ะแม่🥺

บ้านนี้กินตัวนี้ไป1กะปุก ปล่อยมา1เดือน ติดเรยคะ ตอนนี้24วีคแร้วจ้า แต่ก่อนหน้านี้ท้องลมแร้วแท้งไป1ครั้งคะ เรยซื้อตัวนี้มาทาน แร้วเริ่มต้นใหม่ รอบนี้แข็งแรงดีจ้า

ดีใจด้วยค่ะแม่ แข็งแรงๆนะคะ💓

ลองกินรากสามสิบดูคะ เราเป็นคน รอบเดือนไม่ปกติ หมอไหนก็พูดเหมือนกันว่ามีลูกยาก ปล่อยมา เป็น สิบปี ไม่มา กินรากสามสิบ เดือนครึ่งมาเลยคะ

ลองบำรุงด้วยไข่ต้มวันละ2ฟอง​ ดื่มนมธัญพืช​ ทานผักพวกบรอกโครี่​ ก่อนตั้งครรภ์​เราทานแบบนี้มาประมาน1เดือนเตม​ งดชาด้วยนะคะ

รับทราบค่ะแม่

แนะนำตัวนี้นะคะ ผู้ชายแนะนำกล่องสีฟ้า กินประมาณ 1-2 เดือน เพราะปกติเราเป็นคนมีบุตรยาก ลองมาหลายวิธีเหมือนกัน

VIP Member

บ้านนี้ทานกระปุกนี้เลยคะ เตรียมความพร้อมแล้วน้องก็มาคะ กินไม่ทันหมดกระปุก สู้ๆนะแม่ เดี๋ยวน้องก็มานะคะ

ขอให้น้องมาเรวๆน้า

ทานตัวนี้เพื่อเตรียมพร้อม 3 เดือน หมดกระปุกพอดี ปจดขาด ลองตรวจดู ขึ้น2 ขีดเข้ม ตอนนี้น้อง 11 สัปดาห์แล้ว

ดีจังเลยค่ะแม่ เดี๋ยวตามไปนะคะ🥰💕

มีผงซูรียาต ผลไม้สำหรับมีบุตรยาก และน้ำมันเทียนดำขายนะคะ เคยกิน แล้วก็ติดน๊า จากที่ปล่อยมา5-6 ปี

ของเราให้พ่อกินยาของรพ.พญาไทค่ะ ที่เพิ่มอสุจิ ละพ่อเน้นกินหอยนางรมเพื่อเพิ่มสเปริมค่ะ