40 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกัน บ้านนี้ได้ยาสอดมาคะ หาหมอเลยจร้าแม่ ☺️ไม่ต้องรอถึงวันนัด

ท้องแรกเป็นค่ะ แต่ตอนนี้ท้องสองแล้วจะ7เดือนล่ะค่ะไม่มีตกขาวมาเลย

มีตกขาวเป้นปกติคะ แต่ถ้าตกขาวเปลี่ยนสี คัน มีกลิ่นต้องหาหมอนะคะ

เราท้องก๊เป็นตกขาวนะค่ะ​ แต่หมอบอกว่าถ้าเป็นเยอะต้องไปหาหมอ

นี้เป็นตลอดเลยค่ะ ก่อนท้องไม่ค่อยมีตกขาว พอท้องตกขาวเยอะมาก

VIP Member

ตกขาวเยอะ ในคนท้อง ปกติค่ะ ถ้าตกขาวสีอื่นๆ หาหมอด่วนผิดปกติ

มีเป็นเรื่องปกติค่ะ แต่ถ้าคันร่วมด้วย พบแพทย์เลยค่ะ

เป็นเหมือนกันจ้า เป็นทุกวันด้วยจ้า พอตกเย็นมาก็คัน

เป็น​ทุกวันค่ะแต่เป็นน้อยค่ะ​ ปกติค่ะแม่

ปรึกษาหมอค่ะ นี่เป็นหมอให้ยามารักษาค่ะ