15 ตอบกลับ

ตอน 9วีคกว่าคะ บ้านนี้เจอน้องกับฟังเสียงหัวใจตั้งแต่ 6วีค4วันแล้วคะ แต่ซาวด์ทางช่องคลอดนะคะ

TapFluencer

บ้านนี้ไปซาวด์ตอน 5 สัปดาห์เจอถุงการตั้งครรภ์ หมอนัดอีกที 7 สัปดาห์ หัวใจเต้นแล้วจ้า

8 วีค ค่ะได้เห็นได้ยินเสียงหัวใจค่ะ มีแขนมีขา คุณหมอจะชีให้เราดูค่ะ

เห็นตัว และหัวใจเต้นค่ะ ดีใจมากเวลาหมอบอกว่าน้องปกติดีค่ะ

เห็นน้องแล้วจ้า เสียงหัวใจได้ยินตั้งแต่ 7วีคแล้วค่ะ

บ้านนี้เห็นตัวน้องเเต่ยังไม่ได้ฟังเสียงหัวใจค่ะ

บ้านนี้11วิคค่ะ น้องพลิกตัวซ้ายขวาระค่าตัวน้อยๆ☺

เห็นตัวแล้วค่ะ พร้อมหัวใจเต้นแรงมากก🥰🥰

Super Mum

เห็นตัวน้องพร้อมหัวใจเต้นค่ะ

เห็นตัวน้องพร้อมหัวใจที่เต้นค้าา