8 ตอบกลับ

7มิ.ย ยังไม่มีอาการอะไรเลย หมอบอกว่าน้องกลับหัวจ่อตรงปากมดลูกเเล้ว รอถึงเวลาออกอย่างเดียว

28 มิถุนายน​ เจ็บเตือนไป 1 ครั้งแล้วค่ะ กลับหัวตั้งแต่​ 25 สัปดาห์​ค่ะ

กำหนด29 มิ.ย แต่เริ่มมีอาการปวดท้องเเล้วจ้า #คลาดว่าจะก่อนกำหนด555

เราเองก็รีบอยากเจอหน้าลูกมากเลยค่ะ555

2 มิ.ย ค่ะ ยังไม่มีอาการเลยค่ะ แต่แม่อยากให้แตกแย่แล้ว 😂

13 มิถุนายนจ้า ยังเงียบกริบไม่มีอาการอะไรเลย🤣

23มิย. ยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ

17. มิ.ย ยังไม่มีอาการไรเลยคร่า

ยังไม่กลับหัวเลยค่ะ😂

บ้านนี้หมอบอกกลับหัวแล้วตั้งแต่29wค่ะ