33 ตอบกลับ

ถ้าไม่สบายไปหาคุณหมอที่เราฝากครรภ์ได้เลยค่ะ คุณหมอเขาจะจัดยาให้เราเอง ตอนนี้เราก็ไม่สบายเหมือนกัน อายุครรภ์ 20 สัปดาห์แล้วค่ะ ท้องแรกด้วย มีอะไรโทรปรึกษาคุณหมอตลอดเพราะเราไม่มีประสบการณ์

ขอบคุณค่า

เรากำหนดคลอด 21 ธ.คจ้าา ตอนนี้ท้องเหมือนลงพุงเพิ่ง 4 เดือนจ้า😁😁😁 ยินดีด้วยนะค่ะ...ขอให้แข็งทั้งคุณแม่และตัวเล็กนะค่ะ😊😊😊😊

21ธันวาเหมือนกันค้า

บ้านนี้เป็นไข้หวัดใหญ่สายพันธุ์เอ​ นอนโรงบาล3วันจ้า​ เป็นไข้เป็นหวัดควรไปหาหมอนะคะเพราะอาจมีผลกับลูกน้อย

ไปมาแล้วค่าได้แต่ยามากินค่า ดูแลสุขภาพด้วยนะค่า ขอบคุณค่า

VIP Member

กำหนด16ธันวาค่ะ ตอนนี้ก็ไม่สบายเหมือนกัน เจ็บคอ ปวดหัว น้ำมูกไหล🤒

ดูแลตัวเองด้วยนะคะคุณแม่

เดือนธันวาค่ะ คุณหมอนัด19 ท้องแรกเหมือนกัน ดูแลสุขภาพด้วยนะคะ

ขอบคุณค่า เช่นกันค่า

17 ธันวาจ้า แต่ท้องยังไม่ค่อยออกเลย น้ำหนักก็ไม่ขึ้น

17 ธันวาคมคะ ท้องแฝด ใหญ่กว่าปกติ ตอนนี้ 15 สัปดาห์ 1 วันคะ

ท้องแรกด้วยคะ

VIP Member

บ้านนี้20ธันวาค่ะ 😁 ท้องยังไม่ค่อยออกเลยท้องแรกค่ะ

บ้านนี้คลอด 13 ธันวาค่ะ ❤️ สู้ๆนะคะคุณแม่ ขอให้หายไวๆนะคะ

ขอบคุณค่า

กำหนด19ธันวา ท้องยังไม่ค่อยออกเพราะหนาท้องหนาด้วย😄