36 ตอบกลับ

แม่ๆท่านไหนพอจะทราบไหมคะว่าเพศอะไรไปซาววันนี้หมอบอกเห็นไม่ชัดค่ะ พอดูออกไหมคะ

ส่วนหัวน้องจ้า

ไม่ใช่พวงไข่ไหมค่ะ 🥰 พอดีอยากได้ลูกสาว ผู้ใหญ่เขาว่า จนะไม่ค่อยสมหวัง

ผญ นะคะ ที่ชันโด่ขึ้นมานั่นคือขาน้องค่ะ ตกใจหมด55555 ให้ ผญ. 80% ค่ะ

แอบตกใจเหมือนกันค่ะเห็นตอนแรก 5555

แล้วแบบนี้ผู้ชายรึป่าวคะ ที่โด่ๆกระจู๋น้องหรือว่าสายรกคะ

แล้วแบบนี้ละคะแม่ๆพอจะดูออกมั้ยคะเพศอะไร คะ

แม่ๆช่วยดูหน่อยค่ะว่าเพศชายหรือหญิงแงๆ🥺

.น้องนอนคว่ำค่ะแบบนี้ผู้หญิง..ผู้ชาย

ชัดขนาดนี้ก้ผุชายแหละค่ะ

VIP Member

น่าจะ ผญ คะ ไม่มีจู๋โผล่มา

ถ้าชายจู๋จะโด่แบบนี้ค่ะ