9 ตอบกลับ

บ้านนี้กำหนด12 มิถุนา เพศชายเหมือนกันค่ะ คนโตชื่อนาคิน คนสองชื่อนาวา คนนี้ตั้งไว้ชืาอ ณคุณ ค่ะ ผช 3คนเลยค่ะ

ตอนแรกคิดแต่ชื่อลูกสาวเหมือนกันค่ะ555 สรุป ผช

TapFluencer

ณคุณ ก็น่ารักคล้องพี่อยู่นะคะ แอบตั้งไว้เผื่อลูกชายเหมือนกันค่ะแต่ยังไม่รู้เพศ😊

ชื่อเพราะจังค่ะ

คลอดวันเดียวกัน เพศชายเหมือนกัน คิดชื่อไม่ออกเหมือนกันด้วยคร่าา 😆😆

นอนดูชื่อทุกวัน แต่ก็ยังไม่ได้สักชื่อเลยค่ะ

คลอดวันเดียวกันเลยค้ะ ทางนี้ได้ผู้ชายค้ะ

ผู้ชายเหมือนกันเลยค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด 4 มิถุนาคะ เพศหญิง

ตั้งเเล้วคะ ชื่อน้องมายูคะ😊

น้องวาคิณ

ภูมินทร์

ภาคภูมิ

มาติน