24 ตอบกลับ

ตอนนั้นหนูท้อง3เดือนค่ะ😊😊 น้องมีหัวใจ มีแขนมีขาแล้วค่ะ แต่เล็กมากๆๆๆ

ตอนน้อง12-14w

แม่บ้านนี้ท้อง5เดือนกว่าแร้วจ้า ท้องยังไม่ออกเรย

บ้านนี้ท้องออกตอน6เดือนกว่าค่ะ ทั้งท้องแรกและท้อง2

6w3d ท้อง 2 ก็ออกแล้วค่ะ มีสะสมเป็นทุนเดิมอยู่แล้ว 😅

Super Mum

ถ้าปกติแม่เป็นคนมีหน้าท้อง ท้องจะออกเร็วค่ะ

รูปถ่ายก่อนรู้ว่าท้องคะ ท้องแบนมากเลยคะ

ตอนนี้จะเข้า 4 เดือนแล้วค่ะท้องยังไม่ออกเลย

ขนาดท้องเท่าเราที่ตอนนี้ 5 เดือนเลยค่ะ 😂😂

นี่ท้อง 4 เดือน ยังได้แค่นี้อยู่เลยค่ะ

เดือนครึ่งยังไม่ออกเลยค่า ท้อง2

บ้านนี้14วีคไม่เห็นท้องเลยจ้า