24 ตอบกลับ

เราท้องเล็กกว่านี้อีกค่ะ ลูกโตตามอายุครรภ์ ปกติค่ะ

คุณแม่บำรุงครรภ์ตามปกติเลยค่ะไม่ต้องซีเรียส ของเราออกมาไม่ถึง3โล เผลอแป๊บเดียวตอนนี้6โลละค่ะ จ้ำม่ำมากค่ะ หมอยังบอกเลยว่ามาเลี้ยงให้โตข้างนอกดีกว่า

บ้านนี้ก็ท้องเล็กค่ะ 7 เดือนแล้ว กำหนดคลอด 9 กันยายน

คลอดง่ายๆน้าค้ะ

บ้านนี้20กัยยาท้องเล็กเหมือนกันจ้า

26สัปดา6วันกำหนดคลอด14กันยา ท้องเล็กมาก

แตกลายยังแม่🤣

ท้องเราก็เล็กเหมือนกัน7เดือนแร้ว

TapFluencer

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ 5 กย.หญิง

บ้านนี้ชายจ้าา คลอดง่ายๆน้าาา❣️☺️

บ้านนี้7กันยาเล็กกว่านี้อีก

ท้องเล็กเหมือนกันจ้า 18 กันยา

ผชรึผญค้ะ

ผุ้ชายหรือผู้หญิงค่ะ

ผชค้าา

8 กันยาค่ะ ยังเล็กอยู่เลย555

555ผชรึผญค้ะ