95 ตอบกลับ

ได้ลูกสาวค่ะ ชอบมาก กินทุกวัน ทั้งของหวาน และ ผลไม้

ดีใจด้วยค่า

ได้ลูกชายค่ะ ชอบกินหวาน ก็เลยเป็นเบาหวานขณะตั้งครรภฺ์

บ้านนี้ได้ลูกชาย ไม่กินเปรี้ยวเลย กินแต่หวานๆๆๆๆๆ

ไตรมาสสองชอบกินของหวานจนใกล้คลอดแล้ว ได้ลูกสาวค่ะ

สอบถามค่ะ ชอบกินของหวานเหมือนกัน ไตรมาส2 อยากทราบว่าน้ำตาลขึ้นไหมคะ

ชอบทานของหวานเหมือนกันค่ะ ไปซาวมาได้ ผู้หญิงจ้า

บ้านนี้ลูกสาวค่ะ กินแต่ของหวานๆ ชาเขียว ลูกอมซูกัส

VIP Member

บ้านนี้ผญ.ค่ะ ของหวานนี่ต้องได้เข้าปากทุกวัน 😂

ชอบทานมากยิ่งเป็นไอศกรีมยิ่งชอบได้ลูกชายจ้า

VIP Member

บ้านนี้ได้ชายค่ะชอบทั้งของหวานของเปรี้ยว

ชอบทานของหวานค่ะ ซาวด์มาแล้วได้ลูกชายค่ะ