26 ตอบกลับ

37+1 อึดอัดมากค่ะ อยากแตกแล้วว ปวดเมื่อยทั้งตัว นอนก็ไม่ค่อยหลับ😂

VIP Member

เราเองก็เป็น...ขาบวมเท้าบวมเห็นหมอบอกจะบวมจนถึงหลีงคลอดเลยคะ

ตอนแรกว่าจะเมษาแล้ว กำหนดคลอด8เมษา แต่คุณหมอนัดผ่า 30มีนา

บ้านนี้34w+5มีอาการเหมือนคุณแม่ทุกอย่างเลยค่ะกำหนด27เมษา

บ้านนี้ 35วีคค่ะ พึ่งมีอาการปวดริดสีดวง ทรมานมากค่ะแม่

อายุครรเท่ากันเลยค่ะคุณแม่ แต่บ้านนี้ไม่มือเท้าบวม

บ้านนี้คันเท้าที่บวมเหมือนกันค่ะ 37+5 กำหนด6เมษา

ใช่ค่ะ คันเท้ามากเกาลำบาก คันพุงเกาจนถลอกเลยค่ะแม่ๆ

VIP Member

35 วีคเหมือนกันค่ะ เจ็บหัวหน่าวหว่างขามากค่ะ

35เช่นกันคะ ทีมเมษา อาการ เหมือนคุณแม่เลยคะ

VIP Member

38วีคค่ะกำหนดคลอด5เมษาค่ะเจ็บมากๆเลยค่ะ