22 ตอบกลับ

ยังไม่ได้เตรียมสักชิ้นเลยค่ะ ผู้ใหญ่ฝั่งเราเค้าถือ เลยบอกว่าให้ซื้อตอนหลังคลอดทีเดียวค่ะ

เหมือนกันเลยคะ

98%แล้วคะ ว่าจะทะยอยซื้อแต่มือลั้นมากไปเริ่มทยอยซักเก็บลงกล่องแล้ว จ้า 20สิงหา

ชุดเยอะมากคะ^^

อยากทยอยซื้อมากค่ะบ้านนี้แต่ยังไม่ได้ซื้อ ผู้ใหญ่บ้านนี้ถือค่ะ

เห็นในเน็ตแล้วอยากซื้อมากเลยค่ะ 😅😅😅

27สิงหาจ้ะ เตรียมแล้วแต่ยังไม่ครบเหลือไม่กี่อย่างแล้วจ้ะ🥳👶💜

😍😍

VIP Member

บ้านนี้ยังไม่ได้เตรียมเลยค่ะ ผู้หลักผู้ใหญ่ไม่ให้ซื้อ

VIP Member

บ้านนี้เตรียมใกล้ครบแล้วคะ​ เหลือแต่มุ้งกับกาต้มน้ำ​

กลัวท้องแก่จะเดินไม่ไหวคะ​ เพราะตอนนี้ก็เริ่มเหนื่อยแล้วคะแม่

VIP Member

ยังเตรียมไม่ครบเลยค่ะได้เฉพาะที่นอนกับเสื้อผ้า

ยังไม่ครบเหมือนกันคะ 😅

VIP Member

เตรียมแล้วแต่ยังใม่ครบเลยค่ะ. 21 สิงหาค่ะ

บ้านนี้เตรียมเกือบครบละค่า 💓 #ทีมสิงหา

😍😍😍

VIP Member

ทะยอยมาแล้ว แต่คิดว่ายังไม่ครบเลยค่ะ