88 ตอบกลับ

สิ่งเดือนนี้ก็ว่าจะเตรียมของไว้ให้เหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ 13 สิงหา ซื้อไว้แล้วแต่ยังไม่ได้ซักเลยจ้า

เกิด1สิงหาค่ะยังชื้อไม่ครบเรยขาดอีกหลายอย่าง

22สิงหาจ้า​เตรียมของแล้วเเต่ยังไม่ได้ซักเลย😊

13 สิงหา ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลย #ท้องสองแล้วจ้า

บ้านนี้สิงหาเหมือนกันค่ะ ยังไม่ได้เตรียมเลย

คลอด12สิงหาคะยังไม่ได้เตรียมของเลยคะ🤰

11สิงหาจ้าซื้อเตรียมไว้บ้างแล้วนิดหน่อยค่ะ

ยังไม่ได้เตรียมเลยค่ะ ของก็ยังซื้อไม่ครบ😅

คลอดสิงหาเหมือนกานค่า ยังไม่ได้ซักเลย อิอื