88 ตอบกลับ

บ้านนี้ 17สค เตรียมหมดแล้วค่ะ ซักไว้ละ เหลือเตรียมไปคลอด 😅😅

นอกเรื่องหน่อยจ้า อยากทราบรางตากผ้าซ้ายสุดซื้อได้จากไหนคะ

ขอบคุณค่าา

เตรียมแต่เสื้อผ้า ของใช้อย่างอื่นยังไม่ได้ซื้อเลยค่ะ 29+1w

ยังเลย เขายังไม่ไห้ซื้อค่ะ กลัวเตรียมไม่ทันเหมือนกัน🥺

20สิงหาคมค่ะเตรียมจะครบแล้ว แต่ยังไม่ซักไม่จัดของนะคะ

23​ กรกฎาคม​ เตรียมครบแล้วค่ะ​ เหลือซัก​ จัดกระเป่าค่ะ

19สิงหายังไม่เตรียมอะไรเลยค่ะที่บ้านยังไม่ให้เตรียม

28 สิงหา ยังไม่เตรียมอะไรเลยค่ะรอคลอดเเล้วค่อยซื้อ

2สิงหา​ มีเตรียมไว้บ้างแล้วจ้าแต่ยังไม่ได้ซักค่ะ

1สิงหาคะ พร้อมทุกอย่างแล้วค่ะ หิ้วไปได้เลย😁😁