88 ตอบกลับ

เตรียมเร็วมากค่ะ มิ.ย.ของยังไม่ครบเลย ที่บ้านไม่ให้ซื้อเตรียมไว้นานค่ะ

มิถุนา เหมือนกันค่ะ ของยังไม่ครบเลย

บ้านนี้ก็สิงหาคมจ้าา ยังไม่ได้เตรียมเลยค่ะท้อง2เช่นกันค่ะ#ลูกชาย

ตอนท้องแรกเตรียมตอนได้ 7 เดือนค่ะ ตอนนี้ท้องสอง ชิลๆมากค่า รอใกล้ๆ

21สิงหาคมจ้า แม่และสามียังไม่ให้เตรียมค่ะ รอซื้อก่อนคลอด1อาทิตย์

1สิงหายังไม่ครบเลยค่ะ มีของเก่าลูกชายคนแรก ยังไม่ได้เก็บมาซัก

สิงหาค่ะเหมือนกันค่ะอยากเตรียมมากแต่ที่บ้านห้าม แม่แอบนอยยย

ของเขากันยาได้แต่เตรียมของรอค้ะยังไม่ได้ซักเลยของยังไม่ครบ

11สิงหายังซื้อไม่ครบเลยค่ะ ดูเหมือนจะคลอดก่อนกำหนดด้วย ท้อง3

24สิงหาค่ะยังไม่ได้เตรียมค่ะกำลังคิดๆอยู่และดูๆไว้อยู่ค่ะ

21กรกฎคม เตรียมไว้หมดแล้วเช่นกันจ้า รอแค่วันคลอดอย่างเดียว