43 ตอบกลับ

VIP Member

ใช่จร้า​ หมอนัด​9​มีนาแต่นานมากกจร้ากว่าถึงวัน

37+3w 5มี.ค ตื่นเต้นมากแต่รู้สึกว่ายิ่งรอยิ่งนาน5555

ยิ่งรอยิ่งนาน อยากเห็นหน้าจะแย่แล้วค่ะ

35+1w กำหนด20มีนา รู้สึกนานมากเหมือนกันค่ะ🤣

กุมพาค่ะมีแต่เจ็บเตือน นานมากอยากแตกแล้ว

เจ็บเตือนเหมือนกันค่ะหลังจากนั้นเงียบกริบเลยค่ะ

35+6 15มีนา เหมือนนานมากเลยค่ะ นับวันรอทุกวัน

ใช่ค่ะ😂

มีแต่เจ็บเตือนค่ะ หลอกอีแม่ตลอดเลย555 37+3week

55555อิแม่ก็อยากเจอ บ่นทุกวันเลยค่ะ

VIP Member

24 มีนาค่ะ..นี้นับทุกวัน อยากเจอหน้าแล้ว

จริงค่ะ สงสัยจะโดนกระตุ้นแน่เลยไม่วี่แววเลย

จริงค่ะ อยากเจอหน้าลูกแล้ว ตอนนี้34w+5

อยากเจอแล้วค่ะ37+3 เจ็บเตือนหลายรอบแล้ว

บ้านนี้เจ็บเตือนแล้วเงียบเลยค่ะ