56 ตอบกลับ

บ้านนี้6มกราคม65ค่ะตอนนี้37+3แล้วค่ะอยากแตกแล้วเหมือนกันค่ะปวดร้าวลงน้องสาวเป็นบางครั้งค่ะปวดหลังมากก

กำหนดวันเดียวกันเลยคะ ปวดไปหมดเลยลุกไม่ไหวแล้วคะ อยากแต่กแล้ว มีท้องแข็งบ่อยไม่กล้าไปโรงพยาบาลคะ

บ้านนี้ หมอนัดผ่า 6 ม.ค.65 จ้า ตอนนี้กลางคืนนอนไม่หลับเลยปวดเมื่อยไปทั้งตัว แอบกลัวแตกก่อนเหมือนกันคะ

23มกราคม65 เจ็บจิมิปวดร้าวเฉพาะเวลานอนแล้วจะพลิกตัวคือปวดสุดๆ นอกจากนั้นคือปกติแม่ยังไหวจร้า✌️😁

วันเดียวกันเลยค่ะแม่ แต่ไม่รุ้จะถึงหรือป่าวเพราะตอนนี้เดินนิดเดียวก้รุ้สึกเหนื่อยง่าย อึดอีดมากแล้วค่ะ☺อยากแตกแล้วแต่อดใจอีกนิสนึง☺

VIP Member

บ้านนี้ 6 มกราคม น้องยังคึกคักอยู่เลยค่ะ เจ็บจิมิ กับปวดหลัง นอกนั้นยังไม่มีอาการอะไรเพิ่มค่ะ

25มกราคมคะ แต่มีมูกออกมาแล้ว หมอบอกน่าจะอีกไม่นาน ท้องสามแล้ว แต่หมอบอกไห้อั้นไว้ก่อน 🤣🤣

กี่วีคแล้วคะ

17 มกรา บ้านนี้ตอนนี้ได้ 36สัปดาห์ แล้วจ้า อยากแตกเหลือเกินแล้วค่ะ ท้องแข็งบ่อยมาก

26 ม.ค ท้องตึงมาก ยังเดินทำงานตามปกติ แต่ลำบากตอนนอนลูกดิ้นทั้งคืน และปวดหลังมาก

เหมือนกันค่ะปวดหลัง

VIP Member

บ้านนี้6มกราค่ะ รอเหมือนกันค่ะอยากออกแล้ว เดินจะไม่ไหวแล้วค่ะปวดร้าวไปหมด😂

บ้านนี้ 11 มกราค่ะ ปวดจิมิเหมือนกันเลย ยิ่งนอนตะแคงจะเปลี่ยนท่านอนนี่ปวดสุดๆ