31 ตอบกลับ

บ้านนี้ เตรียมตั้งแต่ประมาณ 25-26w ตอนนี้ 32w น่าจะเตรียมเกินไปเยอะ😅 เหลือซักผ้าลูกรอคลอดอย่างเดียวแล้วค่ะ หมอแจ้งว่าคลอดได้ตั้งแต่ 13- 27/1/66

จะมีใครช้าอย่างเราบ้างนะ555 จะ36แล้ว มีแต่เสื้อผ้าที่พี่ให้มา แต่ของซื้อในช้อปปี้เอากดใส่ตะกร้าไว้แล้ว 555

อาทิตย์ว่าจะกดสั่งมาแล้วค่ะ 555 ช้าเกินแม่ใจเย็น

VIP Member

บ้านนี้เพิ่งเตรียมค่ะ ของเตรียมคลอดครบแล้ว ขออยู่บ้านทยอยมาเรื่อยๆค่ะ อย่าซื้อเยอะ น้องโตไวค่ะ

บ้านนี้กำหนด25มค66 เริ่มทยอยเตรียมแล้วค่ะแต่ยังไม่ครบเลย และก็ยังไม่ได้ซักเลยค่ะ

เตรียมช่วงเข้าเดือน 7 -8 ค่ะ แต่เพิ่งมาเริ่มซัก เริ่มเตรียมกระเป๋า ตอนเข้า 9 เดือน 😂

เตรียมตอน28วีคคะ เตรียมลงตะกร้าพร้อมหิ้วคะ ตอนนี้34 5 week ทั้งตื่นเต้น ทั้งกลัวคะ

บ้านนี้32+4 พึ่งซักผ้าหมด กำลังจะเริ่มเตรียมพวกยาพวกของใช้จุกจิกที่เหลือค่ะ

บ้านนี้ครบหมดแล้วค่ะ เริ่มเตรียมตั้งแต่ 3เดือน แพ็คใส่กระเป๋าเรียบร้อย

36วีคเเล้วค่ะของครบทุกอย่างตั้งเเต่4เดือนตอนนี้รอน้องอย่างเดวเลยค่ะ

32+6 เตรียมไปแล้ว70%ค่ะ ตอนนี้ยังขาดกระเป๋ายาสำหรับลูกแล้วก็แม่ค่ะ